Teburin tiyata na TY ya dace da tiyatar ciki da ƙirji, ENT, likitan mata da mata, likitan urology da kashin baya, da sauransu.
Firam ɗin, ginshiƙi da tushe bakin ƙarfe ne, mai sauƙin tsaftacewa kuma yana jure tsatsa.
Ana ɗaga teburin aiki na injina tare da famfon mai na pedal, wanda ke aiki cikin sauƙi kuma amintacce ne kuma abin dogaro. Duk sauran motsi ana sarrafa su ta hanyar giyar injina.
Wannan teburin aiki na hydraulic yana buƙatar a naɗe farantin ƙafar ƙasa, a sace shi kuma a cire shi, kuma yana da sauƙin daidaitawa. Yana ɗaukar tushe mai siffar T.
1.Aikin Juyawa
Ana iya juya teburin aiki da hannu 360°, likitoci za su iya daidaita kusurwar bisa ga yanayinsu yayin tiyata, wanda hakan ke ƙara yawan sararin aiki yayin tiyata. (Zaɓi ne)
2.Saurin Sauyawa zuwa Matsayin Lankwasawa
Teburin aiki yana buƙatar 200°fitowar (lankwasawa) a saman tebur a lokaci guda ta hanyar amfani da makullin, wanda za'a iya amfani da shi don maye gurbin aikin gadar lumbar.
3. Teburin Layer Biyu
Teburin yana buƙatar teburin da aka haɗa mai matakai biyu, ƙarancin yawan shan X-ray da kuma tasirin hangen nesa mai girma.
4. Kayan Karfe Mai Bakin Karfe
Tsarin, tushe, ginshiƙin ɗagawa, da kuma babban tsarin watsawa duk an yi su ne da ƙarfe 304 na bakin ƙarfe, wanda yake da sauƙin tsaftacewa da gogewa, yana jure wa acid da tsatsa, yana tabbatar da cewa ba zai taɓa yin tsatsa ba.
5. Daidaitawar Na'ura mai aiki da karfin ruwa da hannu
Ɗagawa da saukar da teburin aiki na hydraulic yana amfani da nau'in famfon mai na pedal, wanda ke gudana cikin sauƙi kuma amintacce ne kuma abin dogaro. Duk sauran motsi ana gudanar da su ne ta hanyar kan na'urar watsa gear.
Pna'urori masu auna sigina
| Samfurin Kaya | Teburin Aiki na TY da hannu |
| Tsawon da Faɗi | 2020mm*500mm |
| Tsawo (Sama da Ƙasa) | 1010mm/ 760mm |
| Farantin Kai (Sama da Ƙasa) | 45°/70° |
| Farantin Baya (Sama da Ƙasa) | 75°/ 15° |
| Farantin Kafa (Sama / Ƙasa / Waje) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Juyawa Trendelenburg | 25°/25° |
| Juyawar gefe (Hagu da Dama) | 20°/20° |
| Tsawaita Gadar Koda | ≥110mm |
| katifa | Katifar Ƙwaƙwalwa |
| Babban Kayan | Bakin Karfe 304 |
| Matsakaicin Ƙarfin Lodawa | 200 KG |
| Garanti | Shekara 1 |
SKayan haɗi na tandard
| A'a. | Suna | Adadi |
| 1 | Allon Maganin Sa barci | Guda 1 |
| 2 | Tallafin Jiki | Biyu 1 |
| 3 | Tallafin Hannu | Biyu 1 |
| 4 | Hutu a Kafaɗa | Biyu 1 |
| 5 | Ƙarƙashin Gwiwa | Biyu 1 |
| 6 | Gyara Matsa | Saiti 1 |
| 7 | katifa | Saiti 1 |