1.Matsayi Mai Rauni Mai Yawa
Ana iya daidaita mafi ƙarancin tsayin teburin tiyatar ido zuwa 500mm. Tsarin tuƙi na lantarki da aka sani yana da ƙarfi, abin dogaro kuma ba ya hayaniya yayin aiki. Shi ne mafi kyawun zaɓi ga likitan ido da tiyatar ENT.
2.Farantin Kai Mai Cirewa
Farantin kai mai cirewa yana da sauƙin sarrafawa ta hanyar kayan aikin injiniya.
Tsarin da ke tsakiyar matashin kai yana cika buƙatun ergonomic.
3. Faɗin Sama
Faɗin saman zai iya kaiwa 550mm, wanda hakan zai ba majiyyaci damar kwanciya a kai cikin kwanciyar hankali.
4. Maɓallin Ƙafa Mai Sauƙi
Ana iya daidaita kusurwar farantin baya da farantin ƙafa ta hanyar makullin ƙafa, wanda hakan ya dace da likita don daidaita matsayin majiyyaci zuwa mafi kyawun matsayi yayin aikin ido.
5. Birki mai siffar fure
Birki na injina yana da sauri, dacewa, aminci kuma abin dogaro.
6. Kujerar Likita ta Zabi
Kujerar likita za ta iya daidaita wurin riƙe hannu, wurin ajiye baya da tsayin wurin zama.
Sigogi
| Samfurin Kaya | Teburin Aiki na Ido na TDG-2 na Wutar Lantarki |
| Tsawon da Faɗi | 2080mm * 550mm |
| Tsawo (Sama da Ƙasa) | 700mm / 500mm |
| Farantin Kai (Sama da Ƙasa) | 45°/ 90° |
| Farantin Baya (Sama da Ƙasa) | 45°/20° |
| Farantin Kafa (Sama da Ƙasa) | 45°/20° |
| Zamiya a Kwance | 300mm |
| Tsarin injin lantarki | Jiecang |
| Wutar lantarki | 220V/110V |
| Mita | 50Hz / 60Hz |
| Ƙarfin Wutar Lantarki | 1.0 KW |
| Baturi | Ee |
| katifa | Katifar Ƙwaƙwalwa |
| Babban Kayan | Bakin Karfe 304 |
| Matsakaicin Ƙarfin Lodawa | 200 KG |
| Garanti | Shekara 1 |
Na'urorin haɗi na yau da kullun
| A'a. | Suna | Adadi |
| 1 | Sanda mai jiko | Saiti 1 |
| 2 | Allon Hannu | Biyu 1 |
| 3 | Tire na Kayan Aiki | Saiti 1 |
| 4 | Gyara Matsa | Saiti 1 |
| 5 | katifa | Saiti 1 |
| 6 | Maɓallin Ƙafa | Saiti 1 |